మరోసారి ప్రభాస్‌తో రానా !

రెబల్‌ స్టార్‌ ప్రభాస్‌ రాధాకృష్ణ కుమార్‌ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రాన్ని తొగుతో పాటు హిందీలో కూడా రూపొందించి ఇతర భాషల్లోకి అనువదిస్తారట. ఇకపోతే ఈ చిత్రంలో పూజా హెగ్డే కథానాయకిగా నటిస్తోంది. లాక్‌ డౌన్‌కి ముందు జార్జియాలో చిత్రీకరణ జరుపుతున్న టీమ్‌ కరోనా కారణంగా కొంత షూట్‌ మిగిలి ఉండగానే ఇండియాకు తిరిగి వచ్చేశారు. కాగా మిగిలిన బ్యాలెన్స్‌ పార్ట్‌ షూట్‌ ను జూలై సెకెండ్‌ వీక్‌ నుండి రామోజీ ఫిల్మ్‌ సిటీలో తీయనున్నారు. దానికి సంబంధించిన సెట్‌ నిర్మాణాన్ని కూడా మొదుపెట్టారట. మిగిలిన షూటింగ్‌ మొత్తం దాదాపు ఫిల్మ్‌ సిటీలోనే తీస్తారట. ఈ సినిమా పిరియా డికల్‌ బ్యాక్‌ డ్రాప్లో నడిచే రొమాంటిక్‌ ఎంటెర్టైనర్‌ అని తొస్తోంది. ఈ సినిమాలో రానా ప్రత్యేక పాత్రలో రెండు నిముషా పాటు కనిపించబోతున్నాడట. ఇక ఈ సినిమాకి ‘రాధే శ్యామ్‌’ అనే టైటిల్‌ను అనుకుంటున్నారు. త్వరలోనే అధికారికంగా ప్రకటించనున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *