విశాఖ పట్నంలో మరో భారీ ప్రమాదం చోటుచేసుకుంది. గత మూడు నెల కాంలో ఇది నాుగో ప్రమాదం. ఇప్పటికే పు కంపెనీలో విష వాయువు దాటికి పువురు ప్రాణాు కోల్పోగా శనివారం జరిగిన ప్రమాదంలో 10మంది మృతి చెందారు. వివరాల్లోకి వెళితే హిందూస్థాన్‌ షిప్‌ యార్డులో ఈ రోజు ఘోర ప్రమాదం చోటుచేసుకుంది. లోడ్‌ టెస్టింగ్‌ చేస్తుండగా..భారీ క్రేన్‌ బెర్త్‌ పై కూలిపోయింది. అకస్మాత్తుగా ఒక్కసారిగా భారీ క్రేన్‌ విరిగిపడటంతో 10 మంది అక్కడికక్కడే చనిపోయినట్లుగా తొస్తోంది. లోడిరగ్‌ పను పరిశీలిస్తుండగా అదిక్రేన్‌లో ఎదో లోపం ఏర్పడిరది. దీనితో కొంత మంది క్రేన్‌ను తనిఖీ చేయడం ప్రారంభించారు. ఇలా వారు క్రేన్‌ను పరిశీలిస్తున్న సమయంలోనే ఒక్కసారిగా క్రేన్‌ కుప్పకూలి పోయింది. ఆ సమయంలో దాని కింద ఉన్న కార్మికు పక్కకి పరుగెత్తే సమయం కూడా లేకుండాపోయింది. ఇప్పటికే 10 మంది చనిపోయారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *