సన్నీలియోన్‌ వీడియోల వల్లే లాడెన్‌ చచ్చాడట

 

పోర్ట్‌స్టార్‌ సన్నీలియోన్‌కి ప్రపంచవ్యాప్తంగా క్రేజ్‌ ఉంది. అందులో ప్రముఖుల నుంచి పేదవారి వరకూ ఆమె అభిమానులే. అంతమందిలో తీవ్రవాది బిన్‌లాడెన్‌ కూడా ఒకడట. ఆమె పోర్ట్‌ వీడియోలు చూస్తూ నిర్లక్ష్యంగా ఉండడం వల్లే చివరికి అతనికి చావు వచ్చిందట. ఈ మేరకు అమెరికా మీడియాలో కథనాలు వచ్చాయి. ట్విన్‌ టవర్ల పై దాడి చేసి మారణహోమాన్ని సృష్టించిన పదేళ్లకు లాడెన్‌ను మట్టుబెట్ట గలిగింది అమెరికా. వేటాడి మరీ హతమార్చింది. 2011 మే 2వ తేదీన పాకిస్తాన్‌లోని అబోటాబాద్‌లో గల రెండతస్తు భవనంలో లాడెన్‌ను కాల్చి చంపాయి అమెరికాకు చెందిన సీల్‌ బలగాలు. అనంతరం అతని మృత దేహాన్ని సముద్రంలో ముంచేశాయి. లాడెన్ను అంతమొందించడానికి సంబంధించిన మరో సమాచారాన్ని మీడియాలో హల్‌ చల్‌ చేస్తోంది. పోర్న్‌ వీడియోలు, మూవీలకు లాడెన్‌ బానిసగా మారాడని రోజులో కొన్ని గంటల పాటు వాటిని చూస్తూ గడిపేవాడని చెప్తున్నారు. అబోటాబాద్లోని తన నివాసాన్ని సీల్‌ బలగాలు చుట్టుముట్టేంత వరకూ ఆ సమాచారం లాడెన్‌కు తెలియకపోవడానికి పోర్న్‌ వీడియోలు కూడా ఓ కారణమని అంటున్నారు. హత్యకు గురి కావడానికి ముందు సన్నీ లియోన్‌ పోర్న్‌ మూమీ చూస్తూ ఎంజాయ్‌ చేసినట్లు ఓ జాతీయ మీడియా వెల్లడించింది సెక్స్‌ సామర్థ్యాన్ని పెంచుకోవడానికి లాడెన్‌ తరచూ మందులను తీసుకునే వాడని తనను తాను పోర్న్‌ స్టార్‌ గా సెక్స్‌ మెషీన్‌ భావించే వాడని జాతీయ మీడియా చెబుతోంది. సెక్స్‌ కోరికతోనే అతను అయిదుమందిని నిఖాలు చేసుకున్నాడనే కథనాలు ఉన్నాయి. అమెరికన్‌ సీల్‌ చేతుల్లో హత్యకు గురి కావడానికి ముందు లాడెన్‌ తనకు అత్యంత ప్రీతి పాత్రమైన పోర్న్‌ వీడియోతో కాలక్షేపం చేస్తూ గడిపాడనే వార్త మీడియాలో విపరీతంగా ప్రచారం అవుతుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *