నాని సినిమాపై నటి కేసు

 

నాని, సుధీర్‌ బాబు, నివేదా థామస్‌, అదితీ రావు హైదరి ప్రధాన తారాగణంగా ఇంద్రగంటి మోహనకష్ణ దర్శకత్వంలో రూపొందిన ‘వి’ లాక్‌డౌన్‌ సమయంలో ప్రముఖ ఓటీటీ ప్లాట్‌ఫాం ద్వారా విడుదలైంది. ఆ ఫొటో తనదేనని మోడల్‌, నటి సాక్షి మాలిక్‌ సాక్షి మాలిక్‌ కోర్టుకెక్కారు. మొబైల్‌ ఫోన్‌లో కమర్షియల్‌ సెక్స్‌ వర్కర్‌ ఫొటోను వేరే వ్యక్తికి చూపించే సన్నివేశం ఈ సినిమాలో ఉంది. తన అనుమతి లేకుండా ‘వి’ సినిమాలో తన ఫొటోను వాడారని ఆరోపిస్తూ సాక్షి మాలిక్‌ బోంబే హైకోర్టులో పరువు నష్టం దావా వేశారు. సాక్షి మాలిక్‌ వేసిన పిటిషన్‌ను విచారించిన బోంబే హైకోర్టు.. ‘వి’ చిత్రం స్ట్రీమింగ్‌ అవుతోన్న ఓటీటీ ప్లాట్‌ఫాంకు ఆదేశాలు జారీ చేసింది. ఓటీటీ నుంచి తక్షణమే సినిమాను తొలగించాలని.. సాక్షి మాలిక్‌ అభ్యంతరం తెలిపిన సన్నివేశాన్ని కూడా సినిమా నుంచి తొలగించాలని ఆదేశించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *