ఏ పార్టీలో ఉన్నానో నాకే తెలియదు.

 

 

ఉమ్మడి ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నాయకుడిగా, పీసీసీ అధ్యక్షునిగా, మంత్రిగా ఇలా ఓ వెలుగు వెలిగిన ధర్మపురి శ్రీనివాస్‌ రాష్ట్ర విభజన తర్వాత టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. కాగా గత కొంతకాలంగా ఆ పార్టీ అధినేత, తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌తో విభేదాలతో ఆయన చాలా కాలంగా మౌనంగా ఉంటున్నారు. కాగా తన రాజకీయ జీవితంపై రాజ్యసభ సభ్యుడు ధర్మపురి శ్రీనివాస్‌ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. ‘నేను ఏ పార్టీలో ఉన్నానో నాకే తెలియదు. కేసీఆర్‌నే అడగండి’ అని డీఎస్‌ పేర్కొన్నారు. తన కుమారుడు, మాజీ మేయర్‌ సంజయ్‌ పీసీసీ అధ్యక్షుడు రేవంత్‌ రెడ్డిని కలవడం ఆయన ఇష్టమన్నారు. మరో కుమారుడు అర్వింద్‌ బీజేపీలో చేరి ఎంపీగా గెలిచాడన్నారు. కాగా మళ్లీ డి. శ్రీనివాస్‌ కాంగ్రెస్‌లో చేరి అవకాలున్నట్లు రాజకీయ వర్గాల్లో జోరుగా చర్చ కొనసాగుతుంది.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *